புள்ளிவிவரம்

குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

 • சீனா ​போர் - ​09/2020 (1)
  • கடைசிபெஞ்ச் { நாம் சீனா போன்று இல்லை. ஆனால், சீனா போன்று ஆகிக் கொண்டு இருக்கிறோம். சீனா உள்ளே வரவே இல்லை என்று பொய் சொல்கிறோம். சீன புல்லட்டில் இந்தோதிபெத் வீரர் இறந்து போய் இருக்கின்றனர். அதை... } – Sep 02, 8:04 AM
  • பாண்டியன் { கைலாயத்தை மீட்டெடுப்பாரா மோடி. } – Sep 01, 7:00 PM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 06/03/2020 (1)
  • பாண்டியன் { எளிமையான அர்த்தமுள்ள விரிதாள். } – Mar 07, 8:35 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 28/02/2020 (1)
  • பாண்டியன் { மகிழ்ச்சி. உலகமே கதறுகிறது. இங்கே மட்டும் பட்டை கிளப்பப்படுகிறது. } – Feb 29, 8:46 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 21/02/2020 (2)
  • தமிழ்பயணி { அன்றன்​றே வாங்கி, விற்பது அல்லது விற்று, வாங்குவது என கா​லை 9:15 முதல் மா​லை 3:30 க்குள் கணக்கு வழக்கி​னை முடித்து ​​கொண்டு விடுவ​தே இந்த லாபநட்ட அறிக்​கையின் அடிப்ப​டை. } – Feb 23, 9:27 AM
 • Older »

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

நட்பு வட்டம்

  

நாமக்கல்-சிபி

நேற்று நாமக்கல் பயணம்.  பயண நோக்கம் நண்பர் நாமக்கல் சிபி அவர்களை சந்திப்பதே. சற்று புத்துணர்வூட்டவும், புரிந்துணர்விற்க்காகவும் இந்த சந்திப்பு அவசியப் பட்டது. இனிதே நிறைவுற்றது.

இனி பயணம் பற்றி. காலையில் வெள்ளனே எழுந்து 7 மணிக்கு எல்லாம் கோவையை விட்டு வெளியேற ஆரம்பிச்சாச்சு.  புறம்படும் போது நல்லாயிருந்து வானம் கருமத்தம்பட்டிய தாண்டும் போதே மூடாக்கு போட ஆறம்பிச்சுடுச்சு. அவினாசிய தாண்டும் போது லேசா தூறல்.  பெருந்துறையிலிருந்து நல்ல மழை. ஈரோடு பேருந்து நிலையத்திலிருந்து காலைச் சிற்றுண்டி சாப்பிட கூட வெளியே செல்ல இயலாத அளவு மழை. பேருந்து நிலைய உணவகத்திலேயே வயிற்றை நிரப்பிக் கொண்டு நாமக்கல் வண்டியேறியாச்சு. நாமக்கல் பக்கம் சுத்தமாக மழையில்லை. சிபியின் வீட்டிற்க்கு சென்று விட்டு அப்படி காலாற நடக்க எண்ணி மலைக் கோட்டையின் மீது ஏறினோம்.

நாமக்கல் சிபி

நாமக்கல் சிபி - கோட்டையின் முன்புறம்

அங்கிருந்து இறங்கி ஆஞ்சேநேயரைப் பார்த்து வணக்கம் போட்டு வூடு திரும்பினோம்.  சற்று நேரம் பேசிக் கொண்டு இருந்து விட்டு பேருந்தை பிடித்து கோவை வந்தாச்சு. வந்து சேரும் போது இரவு 9.30. கோவையில் நான் இல்லாததால் மழை வரவில்லையாம்.

Share

3 comments to நாமக்கல்-சிபி

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>