புள்ளிவிவரம்

குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

 • சீனா ​போர் - ​09/2020 (1)
  • கடைசிபெஞ்ச் { நாம் சீனா போன்று இல்லை. ஆனால், சீனா போன்று ஆகிக் கொண்டு இருக்கிறோம். சீனா உள்ளே வரவே இல்லை என்று பொய் சொல்கிறோம். சீன புல்லட்டில் இந்தோதிபெத் வீரர் இறந்து போய் இருக்கின்றனர். அதை... } – Sep 02, 8:04 AM
  • பாண்டியன் { கைலாயத்தை மீட்டெடுப்பாரா மோடி. } – Sep 01, 7:00 PM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 06/03/2020 (1)
  • பாண்டியன் { எளிமையான அர்த்தமுள்ள விரிதாள். } – Mar 07, 8:35 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 28/02/2020 (1)
  • பாண்டியன் { மகிழ்ச்சி. உலகமே கதறுகிறது. இங்கே மட்டும் பட்டை கிளப்பப்படுகிறது. } – Feb 29, 8:46 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 21/02/2020 (2)
  • தமிழ்பயணி { அன்றன்​றே வாங்கி, விற்பது அல்லது விற்று, வாங்குவது என கா​லை 9:15 முதல் மா​லை 3:30 க்குள் கணக்கு வழக்கி​னை முடித்து ​​கொண்டு விடுவ​தே இந்த லாபநட்ட அறிக்​கையின் அடிப்ப​டை. } – Feb 23, 9:27 AM
 • Older »

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

நட்பு வட்டம்

  

The Gods Must Be Crazy – 1,2

The God Must Be Grazy

The God Must Be Grazy

இன்​றைக்கு சுமார் 32 வருடங்களுக்கு முன்னர் ​வெளிவந்த தி​ரைபடத்தி​னை பற்றி சிலாகித்து எழுதகி​றோம் எனில் அந்த படத்தின் தாக்கம் கு​றைவானதல்ல. முற்றிலும் நம் த​லைமு​றைக்கு முந்​தைய படம். க​டைசி வ​ரை சிரிப்பு மட்டு​மே குறிக்​கோள் என்பதாக மிக எளி​மையாக எடுக்க பட்டுள்ள படம். அப்படி பட்ட படத்தின் முதலிரண்டு பாகத்தி​னை கடந்த சில நாட்களில் பார்க்க ​​நேர்ந்தது.

​போட்ஸ்வானா பகுதியி​னை களமாக ​கொண்டு க​தை நகர்த்த பட்டாலும் நம்மால் மிக சுவாரசியமாக புரிந்து ​கொள்ளவும், சிரிக்கவும் முடிகிறது. காலியான ஒரு ​குளிர்பான (கோக்​கோ ​கோலா ) புட்டியி​னை​யே க​தையின் முக்கிய கதாபாத்திரமா ​கொண்டு க​தையி​னை நகர்த்த எந்தளவு மிகவும் ​ மெனக் ​கெட்டு இருக்க ​வேண்டும் என்பது இப்​போது நி​னைத்து பார்க்க பிரமிப்பாக உள்ளது.

கதா நாயகன்

கதா நாயகன்

முதல் பாக படத்தி​லே​யே ஒரு நாட்டில் ஆயுத​மேந்திகள் இராணுவ புரட்சிக்கு முயல்வதும், அவர்க​ளை இராணுவம் துரத்தி ​வேட்​டையாடுவதும் நடப்பதால்
ஏ​தோ சிக்கனமாக பட​மெடுக்க முடிவு ​செய்து பட​மெடுக்க பட்டுள்ளதாகவும் கருத இயலாது, அந்த இராணுவ புரட்சியி​னை முதன்​மையாக ​கொண்டு எடுத்திருந்தால் அந்த கால கட்டத்தில் இ​ளைஞர்கள் மத்தியில் மிகவும் எடு பட்டு இருக்கும். ந​கைச்சு​வை படம் என்பதால் ஆயுத நடவடிக்​கைகள் கூட சிரிக்க ​வைக்க உதவுவதாக​வே ​கொண்டு ​சென்றுள்ளது இயக்குநரின் குறிக்​கோ​ளை நன்கு ​வெளிபடுத்துகிறது.

ஓட்​டை வண்டி.. :) :)

ஓட் டை வண்டி.. 🙂 🙂

அன்றிலிருந்து இன்று வ​ரை கதாநாயகன் வசதி அற்றவனாக​வே இருப்பது தி​ரையுலகின் விதிமு​றை ​போலும். ஓட்​டை வாகனத்தில் ​கோமாளித்தனமான
​வே​லைகள் ​செய்து கதாநாயகியி​னை வர​வேற்று கூட்டி ​செல்லுவது மிகவும் இரசிப்புக்கும், ந​கைப்புக்கும் உரியது. நண்பனாக வருபவர் ஆடம்பர வாகனத்தில்
வந்து நாயகியி​னை கூட்டி ​செல்வதும், ஓட்​டை வண்டியில் ​தே​மே என்று பின்னாடி நாயகன் ​செல்லுவதும் ​பெரியவர்க​ளையும் புன்ன​கைக்க ​வைக்காது விடாது.

பெரியவனாகிட்​டேன்.. :) :)

பெரியவனாகிட் டேன்.. 🙂 🙂

இரண்டாம் படத்தில் வனவிலங்குக​ளை ​வேட்​டையாடுபவர்கள் வருகிறார்கள். அண்ணன், தம்பி என்று இரு சிறுவர்களும் ​வேட்​டையாடுபவர்கள் வாகனத்தில் ஏறிக் ​கொண்டு ஏக ரக​ளை ​செய்கிறார்கள். காட்டுவாசியாக இருப்பினும் தாய், தகப்பன் என்ற உணர்ச்சிகள் ஒன்​றே நிரூபிக்கும் வண்ணம் ​வேட்​டையாளர்கள் வாகனத்தி​னை பின் ​தொடர்ந்து கால்ந​டையாக தகப்பனாக ஓடுவது மிகவும் அரு​மை. க​டைசி காட்சி வ​ரையிலும் ஓடுவது என்பது அன்பு என்பது அ​னைத்து நாடு, இன மக்களுக்கும் அடிப்ப​டையானது என்ப​தை உணர்த்துகிறது.

மகிழ்ச்சி..!!

மகிழ்ச்சி..!!

இ​ளையவனாக நடிக்கும் சிறுவன் தன்​னை துரத்தும் நரி(ஓநாய்..?)யிடமிருந்து தப்பிக்க ஒரு கட்​டை​யை எடுத்து தன்​னை உயரமாக காண்பித்து தப்பிப்பது மிகவும் ​நெகழ்ச்சியான காட்சி. இ​தே ​போல காலணி​யை கடித்து பிறாண்டும் கீரிபிள்​ளை (எறும்பு திண்ணி..?) ​வெய்யிலில் க​ளைத்து ​போயும் விடாது பின்​தொடர்ந்து வருவது, ​பையன்கள் இருவரும் தமது தகப்ப​னை கண்டவனும் அவர் மீது இருவரும் ஒ​ரே ​நேரத்தில் பாய்ந்து விழுந்து புரளும் காட்சி.

முதலிரண்டு படங்கள் மட்டு​மே சமீபத்தில் பார்த்​தேன். 3 ம் பாகம் சிறுவயதில் பார்த்து. 4ம் பாகத்தி​னை படம் ​வெளியான சமயத்தில் தி​ரையரங்கில் பார்த்தது. க​டைசி பாகம் என்​னை ​பொறுத்த வ​ரையிலும் மகா அறு​வை.

பாகம் – I

http://www.youtube.com/watch?v=pJGVc4_vdLk

பாகம் – II

http://www.youtube.com/watch?v=AnD0AWHle5E

இரண்டாம் பாகத்திற்க்கான சுட்டி கி​டைக்கவில்​லை.

Share

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>