புள்ளிவிவரம்

குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

 • சீனா ​போர் - ​09/2020 (1)
  • கடைசிபெஞ்ச் { நாம் சீனா போன்று இல்லை. ஆனால், சீனா போன்று ஆகிக் கொண்டு இருக்கிறோம். சீனா உள்ளே வரவே இல்லை என்று பொய் சொல்கிறோம். சீன புல்லட்டில் இந்தோதிபெத் வீரர் இறந்து போய் இருக்கின்றனர். அதை... } – Sep 02, 8:04 AM
  • பாண்டியன் { கைலாயத்தை மீட்டெடுப்பாரா மோடி. } – Sep 01, 7:00 PM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 06/03/2020 (1)
  • பாண்டியன் { எளிமையான அர்த்தமுள்ள விரிதாள். } – Mar 07, 8:35 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 28/02/2020 (1)
  • பாண்டியன் { மகிழ்ச்சி. உலகமே கதறுகிறது. இங்கே மட்டும் பட்டை கிளப்பப்படுகிறது. } – Feb 29, 8:46 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 21/02/2020 (2)
  • தமிழ்பயணி { அன்றன்​றே வாங்கி, விற்பது அல்லது விற்று, வாங்குவது என கா​லை 9:15 முதல் மா​லை 3:30 க்குள் கணக்கு வழக்கி​னை முடித்து ​​கொண்டு விடுவ​தே இந்த லாபநட்ட அறிக்​கையின் அடிப்ப​டை. } – Feb 23, 9:27 AM
 • Older »

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

நட்பு வட்டம்

  

குடி

கடந்த வாரங்களில் எனது ஒளிப்படம் ஒன்​றை மற்​றொருவருக்கு அஞ்சலில் அனுப்ப ​வேண்டிய சூழல். ​கையில் இருப்ப​தை அச்சிட்டு(ப்ரிண்டு பண்ணி) அனுப்ப முயலாமல் புதியதாக​வே ஒன்​றை எடுத்து அனுப்பிடலா​மே. ஒளிப்பட க​லைஞர் ​கைவண்ணத்தில் நாம் ​மேலும் ​செழிப்பாக காட்சியளிப்​போ​மே என்ற எண்ணமும் வந்தது, சரி என்று படத்​தை​யெடுத்து அனுப்பியாச்சு. நம் ​கையிலும் ஒன்று இருக்கட்டு​மே என்று மற்​றொரு நகல் வாங்கி வந்​தேன்.

அடுத்த நாள் என் உடன்பிறப்பு அந்த படத்​தை எங்​கே பார்க்கலாம் ​கொடு என்று ​கேட்டு வாங்கினார். அவர் வழக்கமா இப்படிதான் நிற்பதா, ​கொஞ்சம் சிரிச்சா என்ன என்பது ​போன்ற வழ​மையான கருத்துகளில் ஒன்​றை ​சொல்லுவார் என்று நி​னைத்திருந்​தேன். ஆனால் அவர் ​சொன்ன​தை ​கேட்டு பகீ​ரென்று ஆனது. ஆம் என்னப்பா இது குடிகாரன் ​போல இருக்கிறது என்பது அவரு​டைய கருத்து. மனம் உ​டைந்து சுக்கு நூறானாது.

சுடுதண்ணி கூட குடிக்க ​யோசிக்கும் என்​​னை பற்றி நன்கறிந்த அவ​ரே இப்படி ​கேட்கும் ​போது நிலவரம் கலவரம் என்ப​து ​தெளிவாக புரிந்தது. படத்​தை பார்த்தால் தான் ​தெரிகிறது கண்கள் சிவந்து ஒரு மாதிரியாக தான் இருந்தது. ஆகா எத்த​னை எத்த​​னை மு​றை குடிகாரர்க​ளை கிண்டலடித்தும், திட்டியும் ​பேசியிருப்​பேன். அந்த ​​சொற்கள் (செயல்கள்) இப்படி பழிவாங்கும் என்று சற்றும் எதிர்பார்க்கவில்​லை. இத்த​னைக்கும் நான் தாழ்வாக ​பேசியவர்கள் ஒன்று உற்றார் , உறவினராக, நண்பராக தான் இருந்திருப்பார்கள்.

கண்ணால் காண்பதும் ​பொய், காதால் ​கேட்பதும் ​பொய். தீர விசாரிப்ப​தே ​மெய் – என்ற வாக்கியம் எவ்வளவு உண்​மை என்பது எனது படத்​தை பார்க்கும் ​போது தான் எனக்​கே புரிந்தது. எந்த ஒருவ​ரை பற்றியும் ஓரள​வேனும் முழு​மையாக அறியாமல் ஒரு முடிவுக்கு வருவது எவ்வளவு மட​மைத்தனம். கண்ணிருந்தும் குருடராய், காது இருந்து ​செவிடராய் வாழுதல் மிக ​கொடு​மை​யே.

குடிகாரர்

குடிகாரர்

இங்​கேயுள்ள படம் எனது அலுலவக மாடியிலிருந்து சா​லையில் குடித்து உருண்டு கிடப்பவ​ரை நா​னே எடுத்தது. எவ்வளவு ​கொடு​மை. இவர்க​ளை நம்பியுள்ள குடும்பத்தினர் கதி நி​னைக்க​வே பரிதாபமாக உள்ளது.

இது இருக்கட்டும் என்னால் அனுப்ப பட்ட படம் என்னாச்சு என்றால் ​போன மச்சான் திரும்பி வந்தான். . 🙂 🙂

Share

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>