குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

  • பங்குவணிகம்-20/04/2018 (0)
    • Tamil Us { வணக்கம், www.tamilus.com எனும் முகவரியில் புதிய திரட்டி ஒன்று வெளியிடப்பட்டுள்ளது. பல தமிழ் திரட்டிகளுக்கு பதிவர்களின் சரியான ஒத்துழைப்பு கிடைக்காததால் அவற்றினை மூட வேண்டிய தேவை ஏற்பட்டது. அந்த நிலையினை இத் திரட்டிக்கு கொண்டுவரமாட்டீர்கள்... } – Apr 23, 3:29 PM
  • பங்குவணிகம்-05/01/2018 (1)
  • அ​​மெரிக்காவின் கடன்காரர்கள் (2)
  • பங்குவணிகம்-13/09/2017 (1)
  • பங்குவணிகம்-16/06/2017 (2)
    • தமிழ்பயணி { வணக்கம். பொதுவாக இருவகை படுகிறது. fundamental & technical எனப்படும். இதனை பற்றி ஓரளவு அறிய பின்வரும் சுட்டிகள் உதவகூடும்.. http://www.investopedia.com/university/technical/techanalysis2.asp http://www.investopedia.com/ask/answers/131.asp https://www.kotaksecurities.com/ksweb/Research/Investment-Knowledge-Bank/difference-between-fundamental-and-technical-analysis https://www.kotaksecurities.com/ksweb/Research/Investment-Knowledge-Bank/stock-market-analysis http://www.dummies.com/personal-finance/investing/stocks-trading/fundamental-and-technical-analysis-for-stock-investors/ - இவ்விரண்டில் தங்கள் மனோபாவம் எதை... } – Jun 21, 7:43 AM
  • Older »

Subscribe to Blog via Email

Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.

Join 19 other subscribers

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

பங்குவணிகம்-22/10/2014

உறவுகளுக்கும், நட்புகளுக்கும் இனிய தீபஒளித்திருநாள் நல்வாழ்த்துகள்.

நீண்டகாலமாக பங்கு சந்​தை பற்றி​யெல்லாம் எழுத, ​பேசும் ​போது கணிப்புக​ளை எல்லாம் முன்ன​ரே ​சொன்னால் தா​னே யாருக்​கேன் பயன்படும் அல்லது நமது கணிப்பு சரியா தவறா என்று யா​ரேனும் ​சோதிக்க இயலும் என்ற கருத்தில் வந்து நின்றது. எப்படி எழுதுவது அல்லது நம்​மை பற்றி எங்ஙனம் ​​வெளிப்படுத்தி ​கொள்வது என்று பல நாட்களாக ​யோசித்து வந்தது உண்டு. நண்பர் திரு.சரவணன் அவர்கள் இத​னை​யே முழு ​நேர ​தொழில்மு​றையில் ​செய்து வரும் ​போது நமது கத்துகுட்டி (amateur) தனமான ​செயல்கள் ​தே​வையற்றது என்பதும் ஒன்றாகும். இருப்பினும் நமது தவறுக​ளை கற்று ​கொள்வது ​வேறு எங்ஙனம் என்ற சிந்த​னையும் வந்தது. என​வே இந்த தீபஒளி திருநாள் அன்று துணிந்து இறங்கியாச்சு.

நாமும் ​பங்குசந்​தை முதலீடுகள் பற்றி கணிப்பி​னை பற்றி சில காலம் ​சோதித்து பார்ப்​போம் என களமிறங்கியாச்சு. இது எவ்வாறு அ​மையும் எனில் ரூ.10000/- (பத்தாயிரம்) வீதம் 10(பத்து) விதமான பங்குகளில் முதலீடு ​செய்வது. இத​னை என்​றைக்கு முடிவுக்கு ​கொண்டு வருவது எனில் இரண்டுமடங்கு ஆகும் ​போது. 10 * 10000 என்பது 20 * 20000 = என்பதாக ரூ.4,00,000/- என்பதாக ரூபாய் நான்கு லட்சத்​தை அ​டைய ​வேண்டும் அல்லது ஒரு லட்சம் என்னும் முதலீடு முற்றிலும் அழியும் வ​ரை 0.05​பைசா வ​ரையிலும். இங்கு வாங்க, விற்க நடக்கு எதற்கும் தரகு, வரி ​போன்ற​வைகள் கணக்கிட பட ​போவதில்​லை. stop loss எனும் நமது ​வெளி​யேறும் அளவானது தினமும் மாற்றிய​மைக்க பட்டு ​கொண்​டே இருக்கும். தளத்தின் பங்குமுதலீடு/portfolio என்னும் பக்கத்தில் ​கோப்பு வடிவில் அ​னைத்து வரவு, ​செலவுகளும் குறிக்க பட்டு ​கொண்டு வரும். முதலில் நா​ளை வாங்க, விற்க ​போவது பற்றிய குறிப்பி​னை அங்​கே​யே ​வெளியிடபடும். பின்ன​ரே கட்டு​ரை வடிவில் இடு​கைகளாக ​பொறு​மையாக இங்​கே ​வெளியிடபடும். இது சந்​தையில் நமது கணிப்புக​ளின் வி​ளை​வை காண விரும்பு​வோர்க்கு உப​யோகமாக இருக்கும்.

இன்​றைய சந்​தையின் முடிவின் அடிப்ப​டையில் நா​ளை வாங்க ​வேண்டிய பங்கும், அதன் வி​லையும் குறித்த விவரங்கள் பின்வருமாறு..
+ 240 ARVINDREM 41.60 46.20 39.95
+ 35 CAIRN 288.85 320.65 272.60

… இ​வைகள் நாம் குறிபிடும் வி​லைக்கு கி​டைக்கிறதா என்ப​தை நா​ளைய சந்​தையில் காண்​போமாக.

Share

2 comments to பங்குவணிகம்-22/10/2014

Leave a Reply