குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

 • பங்குவணிகம்-16/06/2017 (2)
  • தமிழ்பயணி { வணக்கம். பொதுவாக இருவகை படுகிறது. fundamental & technical எனப்படும். இதனை பற்றி ஓரளவு அறிய பின்வரும் சுட்டிகள் உதவகூடும்.. http://www.investopedia.com/university/technical/techanalysis2.asp http://www.investopedia.com/ask/answers/131.asp https://www.kotaksecurities.com/ksweb/Research/Investment-Knowledge-Bank/difference-between-fundamental-and-technical-analysis https://www.kotaksecurities.com/ksweb/Research/Investment-Knowledge-Bank/stock-market-analysis http://www.dummies.com/personal-finance/investing/stocks-trading/fundamental-and-technical-analysis-for-stock-investors/ - இவ்விரண்டில் தங்கள் மனோபாவம் எதை... } – Jun 21, 7:43 AM
  • moganadasse { sir, I want to enter to this world. where and how I will get my basic knowledge. kindly guide me. moganadasse.k.m. } – Jun 19, 12:25 PM
 • பங்குவணிகம்-22/02/2017-1 (6)
  • Pandian Ramaiah { சபாஷ். சரியான கேள்வி } – Apr 17, 8:41 AM
  • GMR { Thanks Siva. In your blog, you used to mention about purchase of shares and selling of same but you are not disclosing the factors to... } – Mar 17, 9:24 PM
  • தமிழ்பயணி { வணக்கம் நண்ப​ரே. தங்கள் கருத்து மிக சரி​யே. தங்களின் எண்ணம் ​போல முதலீட்டு விசயங்க​ளை பகிர்ந்து ​கொள்ள​வே இத​னை 22/10/2014 (http://siva.tamilpayani.com/archives/616) அன்று துவக்கி​​னேன். அன்றிலிருந்து இன்று வ​ரையிலும் யாரு​மே இது எப்படி என்று... } – Mar 09, 7:50 PM
 • Older »

Subscribe to Blog via Email

Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.

Join 20 other subscribers

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

பங்குவணிகம்-22/10/2014

உறவுகளுக்கும், நட்புகளுக்கும் இனிய தீபஒளித்திருநாள் நல்வாழ்த்துகள்.

நீண்டகாலமாக பங்கு சந்​தை பற்றி​யெல்லாம் எழுத, ​பேசும் ​போது கணிப்புக​ளை எல்லாம் முன்ன​ரே ​சொன்னால் தா​னே யாருக்​கேன் பயன்படும் அல்லது நமது கணிப்பு சரியா தவறா என்று யா​ரேனும் ​சோதிக்க இயலும் என்ற கருத்தில் வந்து நின்றது. எப்படி எழுதுவது அல்லது நம்​மை பற்றி எங்ஙனம் ​​வெளிப்படுத்தி ​கொள்வது என்று பல நாட்களாக ​யோசித்து வந்தது உண்டு. நண்பர் திரு.சரவணன் அவர்கள் இத​னை​யே முழு ​நேர ​தொழில்மு​றையில் ​செய்து வரும் ​போது நமது கத்துகுட்டி (amateur) தனமான ​செயல்கள் ​தே​வையற்றது என்பதும் ஒன்றாகும். இருப்பினும் நமது தவறுக​ளை கற்று ​கொள்வது ​வேறு எங்ஙனம் என்ற சிந்த​னையும் வந்தது. என​வே இந்த தீபஒளி திருநாள் அன்று துணிந்து இறங்கியாச்சு.

நாமும் ​பங்குசந்​தை முதலீடுகள் பற்றி கணிப்பி​னை பற்றி சில காலம் ​சோதித்து பார்ப்​போம் என களமிறங்கியாச்சு. இது எவ்வாறு அ​மையும் எனில் ரூ.10000/- (பத்தாயிரம்) வீதம் 10(பத்து) விதமான பங்குகளில் முதலீடு ​செய்வது. இத​னை என்​றைக்கு முடிவுக்கு ​கொண்டு வருவது எனில் இரண்டுமடங்கு ஆகும் ​போது. 10 * 10000 என்பது 20 * 20000 = என்பதாக ரூ.4,00,000/- என்பதாக ரூபாய் நான்கு லட்சத்​தை அ​டைய ​வேண்டும் அல்லது ஒரு லட்சம் என்னும் முதலீடு முற்றிலும் அழியும் வ​ரை 0.05​பைசா வ​ரையிலும். இங்கு வாங்க, விற்க நடக்கு எதற்கும் தரகு, வரி ​போன்ற​வைகள் கணக்கிட பட ​போவதில்​லை. stop loss எனும் நமது ​வெளி​யேறும் அளவானது தினமும் மாற்றிய​மைக்க பட்டு ​கொண்​டே இருக்கும். தளத்தின் பங்குமுதலீடு/portfolio என்னும் பக்கத்தில் ​கோப்பு வடிவில் அ​னைத்து வரவு, ​செலவுகளும் குறிக்க பட்டு ​கொண்டு வரும். முதலில் நா​ளை வாங்க, விற்க ​போவது பற்றிய குறிப்பி​னை அங்​கே​யே ​வெளியிடபடும். பின்ன​ரே கட்டு​ரை வடிவில் இடு​கைகளாக ​பொறு​மையாக இங்​கே ​வெளியிடபடும். இது சந்​தையில் நமது கணிப்புக​ளின் வி​ளை​வை காண விரும்பு​வோர்க்கு உப​யோகமாக இருக்கும்.

இன்​றைய சந்​தையின் முடிவின் அடிப்ப​டையில் நா​ளை வாங்க ​வேண்டிய பங்கும், அதன் வி​லையும் குறித்த விவரங்கள் பின்வருமாறு..
+ 240 ARVINDREM 41.60 46.20 39.95
+ 35 CAIRN 288.85 320.65 272.60

… இ​வைகள் நாம் குறிபிடும் வி​லைக்கு கி​டைக்கிறதா என்ப​தை நா​ளைய சந்​தையில் காண்​போமாக.

Share

2 comments to பங்குவணிகம்-22/10/2014

Leave a Reply