புள்ளிவிவரம்

குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

 • சீனா ​போர் - ​09/2020 (1)
  • கடைசிபெஞ்ச் { நாம் சீனா போன்று இல்லை. ஆனால், சீனா போன்று ஆகிக் கொண்டு இருக்கிறோம். சீனா உள்ளே வரவே இல்லை என்று பொய் சொல்கிறோம். சீன புல்லட்டில் இந்தோதிபெத் வீரர் இறந்து போய் இருக்கின்றனர். அதை... } – Sep 02, 8:04 AM
  • பாண்டியன் { கைலாயத்தை மீட்டெடுப்பாரா மோடி. } – Sep 01, 7:00 PM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 06/03/2020 (1)
  • பாண்டியன் { எளிமையான அர்த்தமுள்ள விரிதாள். } – Mar 07, 8:35 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 28/02/2020 (1)
  • பாண்டியன் { மகிழ்ச்சி. உலகமே கதறுகிறது. இங்கே மட்டும் பட்டை கிளப்பப்படுகிறது. } – Feb 29, 8:46 AM
 • இந்த வார என் வர்த்தகம் - 21/02/2020 (2)
  • தமிழ்பயணி { அன்றன்​றே வாங்கி, விற்பது அல்லது விற்று, வாங்குவது என கா​லை 9:15 முதல் மா​லை 3:30 க்குள் கணக்கு வழக்கி​னை முடித்து ​​கொண்டு விடுவ​தே இந்த லாபநட்ட அறிக்​கையின் அடிப்ப​டை. } – Feb 23, 9:27 AM
 • Older »

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

நட்பு வட்டம்

  

பகல் கனவு

சும்மா பங்குன்னா என்ன, வியாபாரம் அப்படின்னா என்ன அப்படின்னு கொஞ்சம் குட்டைய குழப்பிய கட்டுரையை எழுதிய மயக்கத்தில் மதியானம் அம்மா கொஞ்சம் சோறு அதிகமா போட்டு விட்டதாலும், ஆற்காட்டார் புண்ணியத்தில் மின் வழங்கல் இல்லாததாலும் லேசா கண்ண மூடினேன்.

பகல் கனவு

பகல் கனவு

வழக்கமா வந்து போற அம்மிணிகளுக்கு பதிலா இன்னைக்குன்னு பாத்து எங்க அப்பாரு வந்தாரு. வந்தவரு என்ன மவனே என்ன பண்றேன்னு தேனொழுக விசாரிச்சாரு…  அப்பறமா உலக நாயம் எல்லாம் பேசிட்டு மவனே ஏகப் பட்ட வழியிலே பணத்தை தொலைச்சே. ஆனாலும் நா சம்பாரிக்கிறது எல்லாம் உனக்குதாண்டா… அதனாலே ஏதாவது பணம் வேணுமா.. அப்படின்னு கேட்டார். உடனே நானும் ஆமாப்பா கொஞ்ச பணத்தை பங்கு வியாபாரத்திலே போட்டு பார்க்கலாமுன்னு இருக்கேன்னு சொன்னேன். சரி முதலீடா எவ்வளவு வேணுமின்னாரு… ஒரு லட்சம் ஆரம்பத்திலே போட்டு பார்க்கலாமுன்னு சொன்னேன். சரிடா ஆவணி பொறந்தவுடனே பொழப்பு ஆரம்பிக்கிற வழிய பாருன்னு சொல்லிட்டு பணத்தை வூட்டு பீரோவிலோ இருந்து எடுத்துக்கோ..பாத்து இதுலையாவது கெட்டியா இருந்து பொழக்கிற வழிய பாருன்னு சொல்லிட்டு போய்ட்டாரு.

சரி கனாவோ, நனவோ வரும் ஆவணியிலே பூசை போட்டுற வேண்டியது தான். அது வரைக்கும் மத்த சோலிய பார்ப்போம். என்னங்க நா சொல்றது… ஆஹா அதுக்குள்ளே ஏகப் பட்ட விசயங்க பண்ண வேண்டியிருக்கு. நானு எந்தெந்த துறையிலே (sector) பணத்தை போடறதுன்னு முடிவு பண்ணனும். அது போக எம்புட்டு ரூவா ஒரு கூறு அப்படின்னு முடிவு பண்ணவேணும். சரி ஓரிரு நாளுலே முடிவு செய்வோம்.

Share

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>