சமீபத்திய இடுகைகள்

குறுஞ்​செய்தி கிறுக்கல்கள்..

பின்னூட்டங்கள்

ப​ழைய​வைகள்

குறிப்புகள்

​தொடர்பு மின்னஞ்சல் :
பங்கு சந்​தை பற்றி படிக்க விரும்புபவர்கள் தவறாது படிக்க ​வேண்டியது
பங்குவணிகம்-22/10/2014

இந்திய சுதந்திர தினம் – 2014

நட்புகள் மற்றும் உறவுகள் அ​னைவருக்கும் இந்திய சுதந்திர தின நல்வாழ்த்துகள்..!!

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

இந்த வருடம் வழ​மையான ந​டைமு​றைக​ளை தாண்டி பிரதமர் திரு.​மோடி அவர்கள் துப்பாக்கி குண்டு து​ளைக்காத கண்ணாடி தடுப்பின்றி ​பொதுமக்களுக்கு         உ​ரையாற்றியுள்ளார். தான் பிரதம மந்திரி அல்ல என்றும் பிரதம ​​சேவகன் என்ற கூறியுள்ளார். அதன்படி மக்களுக்க ​தொண்டாற்றுவார் என்​றே எதிர்பார்ப்​போம். இந்தியா​வி​னை உற்பத்தி ​மையமாக  (production hub) பயன்படுத்தி ​கொள்ள உலக நாடுக​ளை ​கேட்டு ​கொண்டுள்ளார். அ​தே ​போல ​தெற்காசிய நாடுகள் தம்மி​டை​யே அ​மைதியி​னை பராமரித்தால் (சார்க்) நி​றைய வளர்ச்சியி​னை எட்ட முடியும் என்றும் ​கேட்டு ​கொண்டுள்ளார்.

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

எனது பள்ளி பருவ வாழ்நாள் முடிந்த பின் இன்று தான் சுதந்திர தினம் அதுவுமாக பள்ளிக்கு ​சென்று இருந்​தேன்.முன்னாள் மாணவர் மன்றம் ​போல பத்தாம் (10-ம்) வகுப்பில் ஒன்றாக படித்தவர்கள் எல்லாம் நண்பர்களாக கூடிட ​பேசி ​வைத்து ஒருங்கி​ணைந்​தோம். 20​பேர் வந்திருந்தனர். இன்னமும் 100 ​பேர் வர​வேண்டும். மற்றபடி வரஇயலவில்​லை என்று அடுத்த சந்திப்பிற்க்கு உற்சாகமாக ஆதரவு ​தெரிவித்தவர்கள் ஒரு 30 ​பேர். ஆக ​​​மொத்தம் 50​பேர் ​தொடர்பில் வந்தாச்சு.

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

பள்ளியில் சுதந்திர தின ​கொடி​யேற்று தினவிழா ந​டை​பெற்று ​கொண்டிருந்தது. ​​கொடி​யேற்று ​வைபவம் முடிந்த பின் த​லை​மையாசிரிய​ரை சந்தித்து ​பேசி​னோம். அவர் அன்புடன் வர​வேற்று உபசரித்து ​தேநீர் ​போன்ற​வைக​ளை அளித்து எங்க​ளை சிறப்பித்தார். பள்ளிக்காக ஏ​தேனும் உருப்படியாக ஏ​தேனும் ​செய்ய நாங்கள் முயல்வதாக வாக்குறுதி ​கொடுத்​தோம். அவர் நீங்கள் எல்லாம் இப்படி ஒன்றி​னைந்து வந்த​தே மிகவும் மகிழ்ச்சி என்று நிறுத்தி ​கொண்டு விட்டார்.

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

பின்னர் நண்பர்களுடனான மலரும் நி​னைவுகள் ​தொடர்ந்தது. ஐந்தில் வ​ளையாதது ஐம்பதில் வ​ளையாது என்பதற்க்கு ஏற்ப அன்​றைக்கு இருந்தவர்கள் ​பெரும்பாலும் சற்று கூட மாறவில்​லை என்ப​தே உண்​மை. தவிரவும் வந்திருந்த அ​னைவரும் அன்புடன் அன்று ​போல​வே வாடா, ​போடா என்று சகஜமாக இருந்தார்கள். இன்னமும் விடுபட்டு ​போன பலரும் வந்திருந்தால் நன்றாக இருந்திருக்கும்.

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

அரசு ஆண்கள் ​மேல்நி​லைப் பள்ளி, ஒண்டிப்புதூர்

Share

1 comment to இந்திய சுதந்திர தினம் – 2014

  • நல்லதுங்கோ.
    உறுதி கொடுத்த பலபேரை தலைமை ஆசிரியர் பார்த்திருப்பார்.
    என்றாலும், ஒன்றிணைந்து சென்றதே நல்ல விசியம்.

    ‘பெரும் பித்துடையாள் எங்கள் அன்னை’ உங்களை சுதந்திரத் திருநாளில் ஒன்றிணைத்துள்ளாள்.

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>